டிராகன் பழத்தை

வயசான அறிகுறியே தெரியகூடாதா? டிராகன் பழத்தை நிறைய யூஸ் பண்ணுங்க!

டிராகன் பழம்:

முகத்துக்கு பழக்கலவைகள் எப்போதுமே நன்மை செய்யகூடியது தான். சருமத்துக்கு நன்மை செய்யகூடிய பழங்களில் டிராகன் பழமும் ஒன்று.

டிராகன் பழங்கள் உடல் ஆரோக்கியத்துக்கும், அழகுக்கும் நன்மை செய்யகூடிய பழம். வயதாவதை காட்டுவதே சருமம் தான். இதை குறைக்க சருமத்தை கவனமாக பராமரிக்க வேண்டும். டிராகன் பழங்களில் இவை மிகச்சிறந்த ஆக்ஸிஜனேற்றிகள் உள்ளது. இது சருமத்தை இளக்கமாகவும் இளமையாகவும் வைக்க உதவுகிறது. வயது எதிர்ப்பு பழமாக இது உதவுகிறது.

சருமத்தில் சுருக்கங்கள் வராமல் இருந்தாலே சரும பிரச்சனைகளையும் தவிர்க்க முடியும். டிராகன் பழத்தில் வைட்டமின்கள் பி -3 மற்றும் வைட்டமின் சி உள்ளது. இது சருமத்துக்கு நன்மை செய்யகூடிய வைட்டமின்கள். இது சரும கோளாறுகள் பலவற்றையும் நீக்க கூடியது. இதை கொண்டு எப்படி சரும கோளாறுகளை நீக்கலாம் என்று பார்க்கலாம்.

​முகப்பருவுக்கு மருந்தாகும்

வயசான அறிகுறியே தெரியகூடாதா? டிராகன் பழத்தை நிறைய யூஸ் பண்ணுங்க!

முகப்பருவுக்கு டிராகன் பழம் பயன்படுத்தாஅம். இது வைட்டமின் சி மற்றும் ஆக்ஸிஜனேற்றம் கொண்டிருக்கிறது. இதனால் சருமத்துளைகள் பாதுகாக்கப்பட்ட்டு ஆரோக்கியமாகவும் பளபளப்பாகவும் வைக்க உதவுகிறது. முகப்பரு இருப்பவர்கள் டிராகன் பழத்தை கொண்டு எப்படி சரிசெய்யலாம்.

டிராகன் பழத்தின் உள்ளே இருக்கும் கூழை வெளியே எடுத்து மென்மையாக பிசைந்துகொள்ளுங்கள். இப்போது சுத்தமான காட்டன் எடுத்து பேஸ்ட்டை தொட்டு முகத்தில் தடவவும். காட்டனை மட்டும் மாற்றி பயன்படுத்துங்கள். இது முகப்பருவை வெளியேற்றும். 15 நிமிடங்கள் கழித்து முகத்தை கழுவி எடுங்கள்.

​வெயிலால் சரும பாதிப்பு

வயசான அறிகுறியே தெரியகூடாதா? டிராகன் பழத்தை நிறைய யூஸ் பண்ணுங்க!

வெயிலால் நேரடியாக சருமம் பாதிக்கும் போது அது முகத்தில் தீவிர சேதத்தை உண்டாக்குகிறது. இதனால் புற ஊதாக்கதிர்களால் உண்டாகும் வீக்கம், சிவத்தல் முகத்தில் அரிப்பு போன்றவையும் உண்டாக கூடும். இதை போக்க ஃபேஷியல் செய்து கொள்வார்கள். இந்த பிரச்சனைக்கு உடனடி தீர்வு காண வேண்டுமெனில் டிராகன் பழம் உதவுகிறது.

இதில் இருக்கும் வைட்டமின் பி 3 ஆனது வெயிலினால் சருமம் பாதிக்கப்பட்டதை குணமாக்க செய்கிறது. இந்த வைட்டமின் பி 3 முகத்துக்கு கூடுதல் பளபளப்பு தருகிறது. இதில் இருக்கும் சத்து வைட்டமின் இ உடன் இணைந்து சருமத்தை பாதுகாக்கவும் செய்கிறது.

​வயதான தோற்ற அறிகுறிகளை தடுக்கிறது

வயசான அறிகுறியே தெரியகூடாதா? டிராகன் பழத்தை நிறைய யூஸ் பண்ணுங்க!

டிராகன் பழம் வயதான சரும அறிகுறிகளை போக்க கூடியது. உடலில் ஃப்ரீ ரேடிக்கல் காரணமாக செல்லுலார் சேதம் உண்டாகி வயதான தோற்றம் அறிகுறி உண்டாகிறது. இது வயதான பிறகு வரவேண்டும். அது இயற்கையானது.ஆனால் இளவயதிலேயே வருவதால் இதை தடுக்க டிராகன் பழம் உதவும்.

டிராகன் பழத்தில் இருக்கும் ஆக்ஸிஜனேற்றங்கள் இந்த வயதான தோற்றத்தை தடுக்கும் ஃப்ரீ ரேடிக்கல்களை எதிர்த்து போராடுவதால் முகத்தில் சுருக்கங்கள், நேர்த்தியான கோடுகள் மறைகிறது.

டிராகன் பழக்கூழுடன் கெட்டித்தயிர் கலந்து பயன்படுத்தி ஃபேஸ் பேக் போடலாம். வாரம் ஒரு முறை இதை செய்துவந்தால் வயதான தோற்றம் வருவதை தள்ளிப்போடலாம்.

​வறட்சியை தடுக்கிறது

வயசான அறிகுறியே தெரியகூடாதா? டிராகன் பழத்தை நிறைய யூஸ் பண்ணுங்க!

சருமத்தில் நீரேற்றம் இல்லாவிட்டால் சருமம் வறட்சியை சந்திக்கும் சருமத்துக்கு நீரேற்றம் கொடுக்க விரும்பினால் டிராகன் பயன்படுத்தலாம். இது வறட்சியை போக்குவதோடு குளிர்காலத்தி கடுமையான வறண்ட காற்றிலும் சருமத்தை மென்மையாக வைத்திருக்க உதவும்.

டிராகன் பழக்கூழுடன் தேன் கலந்து குழைத்து முகத்தில் பயன்படுத்தி 15 நிமிடங்கள் கழித்து முகத்தை வெதுவெதுப்பான நீரில் கழுவினால் முகம் வறட்சியடைவதிலிருந்து பாதுகாக்கலாம். டிராகன் பழம் 80% நீரை கொண்டுள்ளது என்பதால் இது வறட்சியான முகத்துக்கும் நன்மை செய்யகூடியது. இது சருமம் மற்றும் குளிர்காலத்தில் டிராகன் பழத்தை உணவிலும் அதிகம் சேர்க்கலாம்.

​முகம் பிரகாசமாக இருக்க

வயசான அறிகுறியே தெரியகூடாதா? டிராகன் பழத்தை நிறைய யூஸ் பண்ணுங்க!

டிராகன் பழம் வைட்டமின் சி கொண்டிருப்பதால் இது முகத்தை சோர்விலிருந்தும் மந்தமான தொற்றத்திலிருந்தும் விடுபட வைக்கிறது. இதனால் சருமம் புத்துணர்ச்சியாகவும், பிரகாசமாகவும் இருக்கும்.

எபோதெல்லாம் ஓய்வாக இருக்கிறீர்களோ அப்போது டிராகன் பழத்தை மசித்து முகத்துக்கு பயன்படுத்தலாம். இது இயற்கை மாய்சுரைசராகவும் இருப்பதால் சருமத்துக்கு அதிக நன்மை செய்கிறது.

Share


copy the below code

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *